Ulehemu na Utengenezaji wa Vyuma

Huduma za kitaalamu za ulehemu

Ulehemu na utengenezaji wa vyuma wa kitaalamu—kuanzia mageti ya usalama hadi miundo ya chuma. Tutumie mahitaji yako nasi tutakujibu kwa bei.

Tunachochomelea

Huduma za ulehemu na utengenezaji

Ulehemu wa Vyuma

Ulehemu wa kawaida wa vipuri, mabati na ukarabati.

Ulehemu wa Chuma

Ulehemu wa chuma cha kawaida na cha miundo kwa vipimo.

Ulehemu wa Miundo

Fremu, paa na miundo ya chuma inayobeba uzito.

Utengenezaji wa Mageti

Mageti ya usalama na mapambo, ya kusukuma au kufungua.

Utengenezaji wa Milango

Milango ya chuma na fremu za usalama.

Utengenezaji wa Madirisha

Fremu za madirisha, grili na ulinzi wa chuma.

Fremu za Chuma

Fremu za paa, vibanda, vizuizi na sehemu za juu.

Ukarabati wa Mashine

Ukarabati wa miili, sehemu za kushikilia na vipuri vya mashine kwa kulehemu.

Ukarabati wa Vifaa

Ukarabati wa ndoo, trela, matangi na miili ya vifaa.

Utengenezaji Maalum

Tunaweza kutengeneza kile unachoweza kuchora.

Pata bei

Omba Huduma ya Ulehemu

Tuambie unachohitaji na mahali ulipo—tutakujibu kwa bei na muda wa kazi. Huhitaji akaunti.