Kuhusu sisi
Kuhusu kampuni yetu
Sisi ni kampuni ya uzalishaji na huduma za viwandani inayotoa utengenezaji, kazi za vyuma, uuzaji na ukodishaji wa vifaa, ufungaji, matengenezo na ukarabati. Tunaunganisha watu wenye ujuzi, zana sahihi na taratibu makini ili kutoa kazi inayodumu.
Dhamira Yetu
Kutoa bidhaa na huduma za viwandani zinazoaminika ambazo zinawasaidia wateja wetu kujenga, kuzalisha na kukua.
Maono Yetu
Kuwa mshirika anayeaminika zaidi katika uzalishaji na uhandisi kwenye ukanda wetu.
Maadili yetu
Mambo tunayosimamia
Kazi yenye ubora
Uadilifu na uaminifu
Usalama kwanza
Kujali wateja
Fanya kazi nasi
Zungumza na timu yetu kuhusu mradi wako unaofuata—bidhaa, utengenezaji, ukodishaji au matengenezo.