Ukodishaji
Ukodishaji wa Vifaa na Mashine
Kodisha vifaa na mashine zinazotunzwa vizuri kwa siku, wiki au mwezi. Tuma tarehe zako nasi tutathibitisha upatikanaji.
1
Chagua kifaa
Chagua mashine na tarehe unazohitaji.
2
Tuma ombi
Tunathibitisha upatikanaji na bei.
3
Chukua / tunakuletea
Kifaa kinakaguliwa na kukabidhiwa.
4
Rudisha
Tunapokea, kukagua na kufunga ukodishaji.
Vifaa vya kukodisha vitaorodheshwa hapa hivi karibuni—wasiliana nasi kujua vilivyopo.
Masharti ya ukodishaji
Maombi ya kukodisha huthibitishwa na timu yetu kabla ya malipo. Vifaa hukaguliwa wakati wa kukabidhi na kurudishwa. Mteja anawajibika kuvitumia kwa usalama katika kipindi cha ukodishaji.